Mótadagskrá 2023

DagsetningMótÞátttökugjaldFyrirkomulagStaðsetning
Sun, 22 Jan 2023Coolbet bikarinn – umferð 1€501 re-entryCoolbet
Sun, 29 Jan 2023Coolbet bikarinn – umferð 2€501 re-entryCoolbet
Sun, 5 Feb 2023Coolbet bikarinn – umferð 3€501 re-entryCoolbet
Sun, 12 Feb 2023Coolbet bikarinn – umferð 4€501 re-entryCoolbet
Sun, 19 Feb 2023Coolbet bikarinn – umferð 5€501 re-entryCoolbet
Sun, 26 Feb 2023Coolbet bikarinn – LokaborðLokaðFreezoutCoolbet
Thu, 2 Mar 2023Smábokkinn dagur 1a30000 kr.1 re-entry???
Fri, 3 Mar 2023Smábokkinn dagur 1b30000 kr.1 re-entry???
Sat, 4 Mar 2023Smábokkinn dagur 2Lokað fyrir skr.???
23 Mar – 2 Apr 2023Hópferð á Poker North MastersBratislava, Slóvakía
Sat, 6 May 2023Stórbokki150000 kr.Re-entry???
Sun 28 May 2023Bræðingur (Live lokaborð 3. júní)€502 Re-entryCoolbet
Sat, 2 Sep 2023PLO Íslandsmót40000 kr.1 re-entry???
Thu, 2 Nov 2023Íslandsmót, dagur 1a80000 kr.Freezout???
Fri, 3 Nov 2023Íslandsmót, dagur 1b80000 kr.Freezout???
Sat, 4 Nov 2023Íslandsmót, dagur 2Lokað fyrir skr.Freezout???
Sun, 5 Nov 2023Íslandsmót, dagur 3Lokað fyrir skr.Freezout???
Sat, 11 Nov 2023Gjafaramótið5000 kr.Re-entry????
Sun, 26 Nov 2023Online Íslandsmót€200FreezoutCoolbet
Sun, 3 Dec 2023Online PLO Íslandsmót€1002 re-entryCoolbet

Allar dagsetningar, staðsetningar, þátttökugjöld og fyrirkomulag móta birt með fyrirvara um breytingar. Stjórn og mótanefnd PSÍ áskilja sér rétt til breytinga á mótadagskrá og verða allar breytingar kynntar eins vel og unnt er.