Mótadagskrá PSÍ árið 2020

Dagsetning Mót Þátttökugjald Fyrirkomulag Staðsetning
Athugasemdir
Sun, 12 Jan 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 1 €55 Freezout Coolbet  
Sun, 19 Jan 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 1 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
Sun, 26 Jan 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 2 €55 Freezout Coolbet (Ársþing PSÍ)
Sun, 2 Feb 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 2 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
Sun, 9 Feb 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 3
€55
Freezout Coolbet  
Sun, 16 Feb 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 3 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
Sun, 23 Feb 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 4 €55 Freezout Coolbet  
           
Sat, 29 Feb 2020 kl. 17:00 Freeroll fyrir Smábokkann 0 kr. Re-buy 3000 kr. Hugaríþr.fél. 4 miðar added!
           
Sun, 1 Mar 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 4 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
           
Thu, 5 Mar 2020 kl. 19:00 Smábokkinn dagur 1a 25.000 kr. Re-entry á dag 2 Hugaríþr.fél.  
Fri, 6 Mar 2020 kl. 19:00 Smábokkinn dagur 1b 25.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
Sat, 7 Mar 2020 kl. 13:00 Smábokkinn dagur 2 Lokað fyrir skr.   Hugaríþr.fél.  
Sat, 7 Mar 2020 kl. 15:00  10k re-entry hliðarmót 10.000 kr. Ótakm. re-entry Hugaríþr.fél.   
Sun, 8 Mar 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 5 €55 Freezout Coolbet  
Sun, 15 Mar 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 5 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
Sun, 22 Mar 2020 kl. 20:00 Coolbet bikarinn – umferð 6 €55 Freezout Coolbet  
Sun, 29 Mar 2020 kl. 16:00 Bikarmót PSÍ – umferð 6 15.000 kr. Freezout Hugaríþr.fél.  
           
Sun, 19 Apr 2020 kl. 20:00 Bræðingur – Online hluti €55 1R1A – 1 re-buy/1 add-on Coolbet
Spilað on-line niður í 8 manna lokaborð
Sat, 25 Apr 2020 kl. 16:00 Bræðingur – Live Lokaborð Lokað fyrir skr.   Spilafélagið  
           
Sat, 23 May 2020 kl. 13:00 Stórbokkinn 150.000 kr. Ótakmarkað re-entry Lækjarbrekka  
           
Sat, 29 Aug 2020 kl. 14:00 PLO Íslandsmót 40.000 kr. 1 re-entry Spilafélagið  
           
Sat, 19 Sep 2020  kl. ??:00 Pókerdrottningin 2020 – Kvennamót 15.000 kr. 1 re-entry ????  
           
Fri, 30 Oct 2020 kl. 17:00 Íslandsmót, dagur 1 75.000 kr. Freezout ???? Þátttökugjald hækkar í 80.000 kl. 11.00
Sat, 31 Oct 2020 kl. 12:00 Íslandsmót, dagur 2 80.000 kr. Freezout ????
Skráningu lýkur í upphafi dags 2
Sun, 1 Nov 2020 kl. 13:00 Íslandsmót, dagur 3 Lokað fyrir skr.   ???? Lokaborð
           
Sun, 29 Nov 2020 kl. 20:00 Online Íslandsmót €110 Freezout ????  
Sun, 6 Dec 2020 kl. 20:00 Online PLO Íslandsmót €88 1 re-entry ????  

Allar dagsetningar, staðsetningar, þátttökugjöld og fyrirkomulag móta birt með fyrirvara um breytingar en stjórn og mótanefnd PSÍ áskilja sér rétt til breytinga á mótadagskrá og verða allar breytingar kynntar eins vel og unnt er.

Erlend stórmót sem félagsmenn gætu haft áhuga á að sækja:

17-23 Feb 2020 – Kings of Tallinn, Eistlandi

6-13 Apr 2020- Irish Open, Dublin, Írlandi

6-10 May 2020 – Coolbet Open, Tallin, Eistlandi