Mótadagskrá 2022

DagsetningMótÞátttökugjaldFyrirkomulagStaðsetning
Sun, 6 Feb 2022Coolbet bikarinn – umferð 1€501 re-entryCoolbet
Sun, 13 Feb 2022Coolbet bikarinn – umferð 2€501 re-entryCoolbet
Sun, 20 Feb 2022Coolbet bikarinn – umferð 3€501 re-entryCoolbet
Sun, 27 Feb 2022Coolbet bikarinn – umferð 4€501 re-entryCoolbet
Sun, 6 Mar 2022Coolbet bikarinn – umferð 5€501 re-entryCoolbet
Sun, 13 Mar 2022Coolbet bikarinn – umferð 6€501 re-entryCoolbet
Sun, 20 Mar 2022Coolbet bikarinn – umferð 7€501 re-entryCoolbet
Sun, 27 Mar 2022Coolbet bikarinn – umferð 8€501 re-entryCoolbet
Sun, 3 Apr 2022Coolbet bikarinn – LokaborðLokaðFreezoutCoolbet
Thu, 7 Apr 2022Smábokkinn dagur 1a25000 kr.1 re-entryPoker Express
Fri, 8 Apr 2022Smábokkinn dagur 1b25000 kr.1 re-entryPoker Express
Sat, 9 Apr 2022Smábokkinn dagur 2Lokað fyrir skr.Poker Express
Sat, 7 May 2022Stórbokki150000 kr.Re-entryHugaríþróttafélagið
Mon, 23 May 2022Hópferð á Coolbet OpenTallinn, Eistland
Sat, 3 Sep 2022PLO Íslandsmót40000 kr.1 re-entryPoker Express
Thu, 3 Nov 2022Íslandsmót, dagur 1a80000 kr.FreezoutHugaríþróttafélagið
Fri, 4 Nov 2022Íslandsmót, dagur 1b80000 kr.FreezoutHugaríþróttafélagið
Sat, 5 Nov 2022Íslandsmót, dagur 2Lokað fyrir skr.FreezoutHugaríþróttafélagið
Sun, 6 Nov 2022Íslandsmót, dagur 3Lokað fyrir skr.FreezoutHugaríþróttafélagið
Sat, 12 Nov 2022Gjafaramótið5000 kr.Re-entry????
Sun, 27 Nov 2022Online Íslandsmót€150FreezoutCoolbet
Sun, 4 Dec 2022Online PLO Íslandsmót€752 re-entryCoolbet

Allar dagsetningar, staðsetningar, þátttökugjöld og fyrirkomulag móta birt með fyrirvara um breytingar. Stjórn og mótanefnd PSÍ áskilja sér rétt til breytinga á mótadagskrá og verða allar breytingar kynntar eins vel og unnt er.